|
|
| Tên thương hiệu: | GEZHI or OEM |
| Số mẫu: | 2CH Dwdm Oadm |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | US$18-US$48 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Số kênh | 1/2/4/8/16 |
| Độ dài sóng hoạt động | 1520nm-1570nm |
| Khoảng cách kênh | 100GHz (0,8nm) |
| Dải băng thông kênh | ±0,11nm |
| Loại đường | Sợi kép |
| Hướng truyền | Phương Tây và/hoặc phía đông |
| Bộ kết nối | LC/SC/FC/ST, UPC/APC |
| Dịch vụ đặc biệt | Cổng màn hình/1310nm |
| 1310nm Port Pass Band Width | 1260nm~1360nm |
| Nhà ở | FMU/FUD/1U rack/ABS module |
| Công nghệ | TFF (Filter phim mỏng) |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 đến 85°C (-40 đến 185°F) |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40 đến 85°C (-40 đến 185°F) |
|
| Tên thương hiệu: | GEZHI or OEM |
| Số mẫu: | 2CH Dwdm Oadm |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | US$18-US$48 |
| Chi tiết bao bì: | Hộp giấy |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Số kênh | 1/2/4/8/16 |
| Độ dài sóng hoạt động | 1520nm-1570nm |
| Khoảng cách kênh | 100GHz (0,8nm) |
| Dải băng thông kênh | ±0,11nm |
| Loại đường | Sợi kép |
| Hướng truyền | Phương Tây và/hoặc phía đông |
| Bộ kết nối | LC/SC/FC/ST, UPC/APC |
| Dịch vụ đặc biệt | Cổng màn hình/1310nm |
| 1310nm Port Pass Band Width | 1260nm~1360nm |
| Nhà ở | FMU/FUD/1U rack/ABS module |
| Công nghệ | TFF (Filter phim mỏng) |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 đến 85°C (-40 đến 185°F) |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40 đến 85°C (-40 đến 185°F) |