| Tên thương hiệu: | GEZHI or OEM |
| Số mẫu: | Bộ chia PLC mini sợi quang 1 * 8 trần |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | US$59-US$118 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
1 * 8 Hình quang quang tần Mini PLC splitter ống thép loại PLC Fiber cho ftth
Mô tả sản phẩm
Máy phân chia PLC (còn được gọi là máy phân chia mạch dẫn sóng phẳng) là một thiết bị quang học thụ động với nhiều đầu vào và đầu ra, đặc biệt áp dụng cho PON (EPON, GPON, BPON, FTTX, v.v.).) để kết nối MDF (khung phân phối chính) và thiết bị đầu cuối và phân nhánh tín hiệu quang học. Máy phân tách PLC sợi cung cấp một giải pháp phân phối ánh sáng chi phí thấp với sự ổn định và độ tin cậy cao. Máy phân tách PLC có thể cung cấp tỷ lệ phân tách lên đến 1x64,thường cao hơn so với các phân chia của FBT splitter.
Ứng dụng
Mạng PON-FTTX
Sợi cho nhà
Mạng quang thụ động
Mạng truyền hình cáp
Đặc điểm
Sự đồng nhất kênh tốt
Độ ổn định và độ tin cậy cao
Thiết kế nhỏ gọn
Được chứng nhận bởi Telcordia GR.1209 và GR.1221
Phù hợp với các tiêu chuẩn ROHS
Mất ít và phân cực ổn định
| Điểm | Parameter |
| Mất chèn (dB) | 10.2 |
| Mất phụ thuộc phân cực (dB) | ≤0.25 |
| Đồng nhất (dB) | ≤0.8 |
| Mất lợi nhuận (dB) | ≥55 |
| Định hướng (dB) | ≥55 |
| Chiều dài sợi (m) | 1.0hoặc tùy chỉnh |
| Độ ổn định nhiệt độ (dB) | -40°C-- 85°C(≤0.5) |
| Nhiệt độ hoạt động°C | -40°C-- 85°C |
| Nhiệt độ lưu trữ°C | -40°C-- 85°C |
| Loại sợi | G657A1 hoặc tùy chỉnh |
| Độ dài sóng làm việc (nm) | 1260-1650 |
Gói
![]()
Câu hỏi thường gặp
Q1:Tôi có thể có một đơn đặt hàng mẫu? MOQ của bạn cho1x8 Bare Plc Splitter?
| Tên thương hiệu: | GEZHI or OEM |
| Số mẫu: | Bộ chia PLC mini sợi quang 1 * 8 trần |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | US$59-US$118 |
| Chi tiết bao bì: | Hộp giấy |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
1 * 8 Hình quang quang tần Mini PLC splitter ống thép loại PLC Fiber cho ftth
Mô tả sản phẩm
Máy phân chia PLC (còn được gọi là máy phân chia mạch dẫn sóng phẳng) là một thiết bị quang học thụ động với nhiều đầu vào và đầu ra, đặc biệt áp dụng cho PON (EPON, GPON, BPON, FTTX, v.v.).) để kết nối MDF (khung phân phối chính) và thiết bị đầu cuối và phân nhánh tín hiệu quang học. Máy phân tách PLC sợi cung cấp một giải pháp phân phối ánh sáng chi phí thấp với sự ổn định và độ tin cậy cao. Máy phân tách PLC có thể cung cấp tỷ lệ phân tách lên đến 1x64,thường cao hơn so với các phân chia của FBT splitter.
Ứng dụng
Mạng PON-FTTX
Sợi cho nhà
Mạng quang thụ động
Mạng truyền hình cáp
Đặc điểm
Sự đồng nhất kênh tốt
Độ ổn định và độ tin cậy cao
Thiết kế nhỏ gọn
Được chứng nhận bởi Telcordia GR.1209 và GR.1221
Phù hợp với các tiêu chuẩn ROHS
Mất ít và phân cực ổn định
| Điểm | Parameter |
| Mất chèn (dB) | 10.2 |
| Mất phụ thuộc phân cực (dB) | ≤0.25 |
| Đồng nhất (dB) | ≤0.8 |
| Mất lợi nhuận (dB) | ≥55 |
| Định hướng (dB) | ≥55 |
| Chiều dài sợi (m) | 1.0hoặc tùy chỉnh |
| Độ ổn định nhiệt độ (dB) | -40°C-- 85°C(≤0.5) |
| Nhiệt độ hoạt động°C | -40°C-- 85°C |
| Nhiệt độ lưu trữ°C | -40°C-- 85°C |
| Loại sợi | G657A1 hoặc tùy chỉnh |
| Độ dài sóng làm việc (nm) | 1260-1650 |
Gói
![]()
Câu hỏi thường gặp
Q1:Tôi có thể có một đơn đặt hàng mẫu? MOQ của bạn cho1x8 Bare Plc Splitter?