| Tên thương hiệu: | GEZHI |
| Số mẫu: | DWDM Mux Demux |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | UU$350-US$680 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C đến +85°C |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +85°C |
| Loại đầu nối | LC, SC, FC, ST |
| Số lượng kênh | 4, 8, 16, 32, 40, 80, 96, 120, 144, 160, 192, 240, 288, 320, 336, 384, 432, 480, 576, 640, 768, 864, 960, 1040, 1152, 1280, 1536 |
| Công suất tiêu thụ | ≤10W |
| Độ ẩm tương đối | 5% đến 95% |
| PDL | ≤0.2dB |
| Tán sắc mode phân cực | ≤0.2ps |
| Tên thương hiệu: | GEZHI |
| Số mẫu: | DWDM Mux Demux |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | UU$350-US$680 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C đến +85°C |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +85°C |
| Loại đầu nối | LC, SC, FC, ST |
| Số lượng kênh | 4, 8, 16, 32, 40, 80, 96, 120, 144, 160, 192, 240, 288, 320, 336, 384, 432, 480, 576, 640, 768, 864, 960, 1040, 1152, 1280, 1536 |
| Công suất tiêu thụ | ≤10W |
| Độ ẩm tương đối | 5% đến 95% |
| PDL | ≤0.2dB |
| Tán sắc mode phân cực | ≤0.2ps |