| Tên thương hiệu: | GEZHI |
| Số mẫu: | DWDM Mux Demux |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | UU$350-US$680 |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Loại gói | 1U, 2U, 4U, 6U, 8U, 10U |
| Mất tích nhập | ≤ 7,0dB |
| Tùy chọn đếm kênh | 4, 8, 16, 32, 40, 80, 96, 120, 144, 160, 192, 240, 288, 320, 336, 384, 432, 480, 576, 640, 768, 864, 960, 1040, 1152, 1280, 1536 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +85°C |
| Độ ẩm tương đối | 5% đến 95% |
| Khoảng cách kênh | 100 GHz, 50 GHz, 20 GHz, 10 GHz, 5 GHz |
| Phân tán chế độ phân cực | ≤ 0,2ps |
| Dải bước sóng | C-band, L-band |
| PDL (mất phụ thuộc phân cực) | ≤0,2dB |
| Tên thương hiệu: | GEZHI |
| Số mẫu: | DWDM Mux Demux |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | UU$350-US$680 |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Loại gói | 1U, 2U, 4U, 6U, 8U, 10U |
| Mất tích nhập | ≤ 7,0dB |
| Tùy chọn đếm kênh | 4, 8, 16, 32, 40, 80, 96, 120, 144, 160, 192, 240, 288, 320, 336, 384, 432, 480, 576, 640, 768, 864, 960, 1040, 1152, 1280, 1536 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +85°C |
| Độ ẩm tương đối | 5% đến 95% |
| Khoảng cách kênh | 100 GHz, 50 GHz, 20 GHz, 10 GHz, 5 GHz |
| Phân tán chế độ phân cực | ≤ 0,2ps |
| Dải bước sóng | C-band, L-band |
| PDL (mất phụ thuộc phân cực) | ≤0,2dB |