| Tên thương hiệu: | GEZHI |
| Số mẫu: | DWDM Mux Demux |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | US$58-US$118 |
| Tên sản phẩm | DWDM Mux Demux |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40℃~+85℃ |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+85℃ |
| Suy hao phản xạ | ≥50dB |
| Tán sắc chế độ phân cực | ≤0.2ps |
| Độ cách ly | ≥30dB |
| Độ ẩm tương đối | 5%~95% |
| Suy hao chèn | ≤7.0dB |
| Công suất tiêu thụ | ≤10W |
| Tên thương hiệu: | GEZHI |
| Số mẫu: | DWDM Mux Demux |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | US$58-US$118 |
| Tên sản phẩm | DWDM Mux Demux |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40℃~+85℃ |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+85℃ |
| Suy hao phản xạ | ≥50dB |
| Tán sắc chế độ phân cực | ≤0.2ps |
| Độ cách ly | ≥30dB |
| Độ ẩm tương đối | 5%~95% |
| Suy hao chèn | ≤7.0dB |
| Công suất tiêu thụ | ≤10W |