| Tên thương hiệu: | GEZHI |
| Số mẫu: | DWDM Mux Demux |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | US$59-US$108 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Loại đầu nối | LC, SC, FC, ST |
| Suy hao chèn | ≤7.0dB |
| Độ cách ly | 30dB |
| Độ ẩm tương đối | 5% đến 95% |
| Khoảng cách kênh | 100GHz, 50GHz, 20GHz, 10GHz, 5GHz |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C đến +85°C |
| Độ tán sắc mode phân cực | ≤0.2ps |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +85°C |
| PDL | ≤0.2dB |
| Bước sóng | Dải C, Dải L |
| Số lượng kênh | 4, 8, 16, 32, 40, 80, 96, 120, 144, 160, 192, 240, 288, 320, 336, 384, 432, 480, 576, 640, 768, 864, 960, 1040, 1152, 1280, 1536 |
| Tên thương hiệu: | GEZHI |
| Số mẫu: | DWDM Mux Demux |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | US$59-US$108 |
| Chi tiết bao bì: | Hộp giấy |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Loại đầu nối | LC, SC, FC, ST |
| Suy hao chèn | ≤7.0dB |
| Độ cách ly | 30dB |
| Độ ẩm tương đối | 5% đến 95% |
| Khoảng cách kênh | 100GHz, 50GHz, 20GHz, 10GHz, 5GHz |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C đến +85°C |
| Độ tán sắc mode phân cực | ≤0.2ps |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +85°C |
| PDL | ≤0.2dB |
| Bước sóng | Dải C, Dải L |
| Số lượng kênh | 4, 8, 16, 32, 40, 80, 96, 120, 144, 160, 192, 240, 288, 320, 336, 384, 432, 480, 576, 640, 768, 864, 960, 1040, 1152, 1280, 1536 |