| Tên thương hiệu: | GEZHI |
| Số mẫu: | DWDM Mux Demux |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | US$58-US$118 |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Bước sóng | Băng tần C, Băng tần L |
| Độ ẩm tương đối | 5% đến 95% |
| Tổn hao phản xạ | ≥50dB |
| Số kênh | 4, 8, 16, 32, 40, 80, 96, Tùy chỉnh |
| PDL | ≤0.2dB |
| Công suất tiêu thụ | ≤10W |
| Độ cách ly | ≥30dB |
| Loại vỏ | 1U, 2U, 4U, 6U, 8U, 10U |
| Loại đầu nối | LC, SC, FC, ST |
| Tán sắc chế độ phân cực | ≤0.2ps |
| Tên thương hiệu: | GEZHI |
| Số mẫu: | DWDM Mux Demux |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | US$58-US$118 |
| Chi tiết bao bì: | Hộp giấy |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Bước sóng | Băng tần C, Băng tần L |
| Độ ẩm tương đối | 5% đến 95% |
| Tổn hao phản xạ | ≥50dB |
| Số kênh | 4, 8, 16, 32, 40, 80, 96, Tùy chỉnh |
| PDL | ≤0.2dB |
| Công suất tiêu thụ | ≤10W |
| Độ cách ly | ≥30dB |
| Loại vỏ | 1U, 2U, 4U, 6U, 8U, 10U |
| Loại đầu nối | LC, SC, FC, ST |
| Tán sắc chế độ phân cực | ≤0.2ps |