| Tên thương hiệu: | GEZHI or OEM |
| Số mẫu: | Giải mã Mux DWDM 60 kênh |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Độ dài sóng | 60 kênh lẻ 190.75-196.65THz (1524.50-1571.65nm) |
| Khoảng cách kênh | 100GHz |
| Dải băng thông kênh | ± 12,5GHz |
| Mất tích nhập | ≤ 6,7dB, 6,0dB Thông thường |
| Mất nhập @ 1% Mon TX | ≤27dB |
| Mất nhập @ 1% Mon RX | ≤ 22dB |
| Độ chính xác bước sóng | ±50pm |
| Công nghệ | AAWG (Flat-top) |
| Khép kín kênh liền kề | ≥25dB |
| Khóa kênh không liền kề | ≥30dB |
| Lợi nhuận mất mát | ≥40dB |
| Chỉ thị | ≥40dB |
| Mất phụ thuộc phân cực | ≤0,5dB |
| Phân tán chế độ phân cực | ≤1,0ps |
| Nhiệt độ hoạt động | -5 đến 65°C (23 đến 149°F) |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40 đến 85°C (-40 đến 185°F) |
| Trọng lượng ròng | 4.185kg |
| Kích thước (HxWxD) | 1.73"x19"x10.4" (44x481.8x264.1mm) |
| Tên thương hiệu: | GEZHI or OEM |
| Số mẫu: | Giải mã Mux DWDM 60 kênh |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | Hộp giấy |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Độ dài sóng | 60 kênh lẻ 190.75-196.65THz (1524.50-1571.65nm) |
| Khoảng cách kênh | 100GHz |
| Dải băng thông kênh | ± 12,5GHz |
| Mất tích nhập | ≤ 6,7dB, 6,0dB Thông thường |
| Mất nhập @ 1% Mon TX | ≤27dB |
| Mất nhập @ 1% Mon RX | ≤ 22dB |
| Độ chính xác bước sóng | ±50pm |
| Công nghệ | AAWG (Flat-top) |
| Khép kín kênh liền kề | ≥25dB |
| Khóa kênh không liền kề | ≥30dB |
| Lợi nhuận mất mát | ≥40dB |
| Chỉ thị | ≥40dB |
| Mất phụ thuộc phân cực | ≤0,5dB |
| Phân tán chế độ phân cực | ≤1,0ps |
| Nhiệt độ hoạt động | -5 đến 65°C (23 đến 149°F) |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40 đến 85°C (-40 đến 185°F) |
| Trọng lượng ròng | 4.185kg |
| Kích thước (HxWxD) | 1.73"x19"x10.4" (44x481.8x264.1mm) |