| Tên thương hiệu: | GEZHI or OEM |
| Số mẫu: | 64 kênh DWDM Mux Demux |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | US$360-US$580 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Bước sóng | 64 Kênh 191.3625-196.0875THz (1528.87-1566.62nm) |
| Khoảng cách kênh | 75GHz |
| Dải thông kênh | ±31.5GHz |
| Suy hao chèn | ≤6.5dB, điển hình 5.8dB |
| Suy hao chèn @ 1% Mon TX | ≤27dB |
| Suy hao chèn @ 1% Mon RX | ≤22dB |
| Độ chính xác bước sóng | ±50pm |
| Công nghệ | AAWG (Flat-top) |
| Độ cách ly kênh liền kề | ≥8dB |
| Độ cách ly kênh không liền kề | ≥30dB |
| Suy hao phản xạ | ≥40dB |
| Trực tiếp | ≥40dB |
| Suy hao phụ thuộc phân cực | ≤0.5dB |
| Tán sắc chế độ phân cực | ≤1.0ps |
| Nhiệt độ hoạt động | -5 đến 65℃ (23 đến 149°F) |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40 đến 85℃ (-40 đến 185°F) |
| Trọng lượng tịnh | 4.185kg |
| Kích thước (Cao x Rộng x Sâu) | 1.73"x19"x10.4" (44x481.8x264.1mm) |
| Tên thương hiệu: | GEZHI or OEM |
| Số mẫu: | 64 kênh DWDM Mux Demux |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | US$360-US$580 |
| Chi tiết bao bì: | Hộp giấy |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Bước sóng | 64 Kênh 191.3625-196.0875THz (1528.87-1566.62nm) |
| Khoảng cách kênh | 75GHz |
| Dải thông kênh | ±31.5GHz |
| Suy hao chèn | ≤6.5dB, điển hình 5.8dB |
| Suy hao chèn @ 1% Mon TX | ≤27dB |
| Suy hao chèn @ 1% Mon RX | ≤22dB |
| Độ chính xác bước sóng | ±50pm |
| Công nghệ | AAWG (Flat-top) |
| Độ cách ly kênh liền kề | ≥8dB |
| Độ cách ly kênh không liền kề | ≥30dB |
| Suy hao phản xạ | ≥40dB |
| Trực tiếp | ≥40dB |
| Suy hao phụ thuộc phân cực | ≤0.5dB |
| Tán sắc chế độ phân cực | ≤1.0ps |
| Nhiệt độ hoạt động | -5 đến 65℃ (23 đến 149°F) |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40 đến 85℃ (-40 đến 185°F) |
| Trọng lượng tịnh | 4.185kg |
| Kích thước (Cao x Rộng x Sâu) | 1.73"x19"x10.4" (44x481.8x264.1mm) |