| Tên thương hiệu: | GEZHI or OEM |
| Số mẫu: | CWDM-1x8-D-1U |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | US$58-US$118 |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 NGÀY LÀM VIỆC |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Thông số | CWDM 1x8 bước sóng thô |
|---|---|
| Bước sóng trung tâm (nm) | ITU, ITU+1 |
| Dải thông (nm) | ITU±6.5 |
| Bước sóng hoạt động (nm) | 1470~1610nm |
| Khoảng cách kênh (nm) | 20 |
| Loại sợi | SMF-28e hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| IL (dB) | <2.5dB |
| Độ cách ly (dB) | Kênh liền kề: 30 Kênh không liền kề: 45 |
| PDL (dB) | 0.2 |
| PMD (ps) | 0.1 |
| Suy hao phản xạ (dB) | 45 |
| Trực tiếp (dB) | 50 |
| Công suất quang tối đa (mw) | 500 |
| Nhiệt độ hoạt động (℃) | -20~+70 |
| Nhiệt độ lưu trữ (℃) | -40~85 |
| Đầu nối | COM: SC/UPC KHÁC: LC/UPC |
| Vỏ hộp (mm) | Giá đỡ 19" 1U |
| Tên thương hiệu: | GEZHI or OEM |
| Số mẫu: | CWDM-1x8-D-1U |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | US$58-US$118 |
| Chi tiết bao bì: | Hộp giấy |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Thông số | CWDM 1x8 bước sóng thô |
|---|---|
| Bước sóng trung tâm (nm) | ITU, ITU+1 |
| Dải thông (nm) | ITU±6.5 |
| Bước sóng hoạt động (nm) | 1470~1610nm |
| Khoảng cách kênh (nm) | 20 |
| Loại sợi | SMF-28e hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| IL (dB) | <2.5dB |
| Độ cách ly (dB) | Kênh liền kề: 30 Kênh không liền kề: 45 |
| PDL (dB) | 0.2 |
| PMD (ps) | 0.1 |
| Suy hao phản xạ (dB) | 45 |
| Trực tiếp (dB) | 50 |
| Công suất quang tối đa (mw) | 500 |
| Nhiệt độ hoạt động (℃) | -20~+70 |
| Nhiệt độ lưu trữ (℃) | -40~85 |
| Đầu nối | COM: SC/UPC KHÁC: LC/UPC |
| Vỏ hộp (mm) | Giá đỡ 19" 1U |