| Tên thương hiệu: | GEZHI |
| Số mẫu: | Công tắc quang MEMS |
| giá bán: | US$369-US$2056 |
Công tắc quang MEMS Gezhi mang lại hiệu quả vượt trội cho các hệ thống quang học thông qua công nghệ MEMS tiên tiến. Với tuổi thọ cao, độ bền vượt trội và độ tin cậy cao, các công tắc này được ứng dụng rộng rãi trong nhiều ngành công nghiệp bao gồm Viễn thông, Kiểm tra & Đo lường, Cảm biến từ xa và các ứng dụng Y sinh.
Công nghệ MEMS mang lại hiệu suất tuyệt vời và có thể dễ dàng tích hợp vào các hệ thống cụ thể.
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Nhiệt độ lưu trữ | -40℃~+85℃ |
| Loại | MEMS |
| Đóng gói | SMT |
| Tên sản phẩm | Công tắc quang MEMS |
| Loại đầu nối | FC/PC |
| Kích thước | 3.2mm*2.5mm*1.25mm |
| Suy hao phản xạ | 50dB |
| Độ cách ly kênh | 30dB |
| Thời gian chuyển mạch | 2ms |
| Bước sóng | 850nm |
Mạng quang: Mạng quang sử dụng sóng ánh sáng để truyền dữ liệu qua khoảng cách xa với nhiễu tối thiểu, cung cấp tốc độ nhanh hơn, bảo mật cao hơn và các giải pháp mạng hiệu quả hơn.
Bảo vệ/Khôi phục: Đảm bảo hoạt động mạng đúng đắn thông qua định tuyến chuyển đổi dự phòng và các chiến lược lưu trữ sao lưu để ngăn ngừa mất dữ liệu trong các trường hợp gián đoạn hoặc thảm họa.
Định tuyến tín hiệu quang: Truyền dữ liệu bằng ánh sáng qua cả mạng có dây và không dây để đạt được tốc độ cao hơn và khoảng cách xa hơn.
Bảo vệ bộ phát và bộ thu: Triển khai che chắn, mã hóa sửa lỗi, hủy tiếng vọng và điều khiển khuếch đại tự động để đảm bảo truyền và nhận dữ liệu đúng đắn.
Hệ thống kiểm tra mạng: Mô phỏng các tình huống đa dạng, theo dõi lưu lượng dữ liệu, xác định các điểm nghẽn, định vị lỗi và phát hiện hoạt động độc hại để có hiệu suất mạng tối ưu.
| Tên thương hiệu: | GEZHI |
| Số mẫu: | Công tắc quang MEMS |
| giá bán: | US$369-US$2056 |
Công tắc quang MEMS Gezhi mang lại hiệu quả vượt trội cho các hệ thống quang học thông qua công nghệ MEMS tiên tiến. Với tuổi thọ cao, độ bền vượt trội và độ tin cậy cao, các công tắc này được ứng dụng rộng rãi trong nhiều ngành công nghiệp bao gồm Viễn thông, Kiểm tra & Đo lường, Cảm biến từ xa và các ứng dụng Y sinh.
Công nghệ MEMS mang lại hiệu suất tuyệt vời và có thể dễ dàng tích hợp vào các hệ thống cụ thể.
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Nhiệt độ lưu trữ | -40℃~+85℃ |
| Loại | MEMS |
| Đóng gói | SMT |
| Tên sản phẩm | Công tắc quang MEMS |
| Loại đầu nối | FC/PC |
| Kích thước | 3.2mm*2.5mm*1.25mm |
| Suy hao phản xạ | 50dB |
| Độ cách ly kênh | 30dB |
| Thời gian chuyển mạch | 2ms |
| Bước sóng | 850nm |
Mạng quang: Mạng quang sử dụng sóng ánh sáng để truyền dữ liệu qua khoảng cách xa với nhiễu tối thiểu, cung cấp tốc độ nhanh hơn, bảo mật cao hơn và các giải pháp mạng hiệu quả hơn.
Bảo vệ/Khôi phục: Đảm bảo hoạt động mạng đúng đắn thông qua định tuyến chuyển đổi dự phòng và các chiến lược lưu trữ sao lưu để ngăn ngừa mất dữ liệu trong các trường hợp gián đoạn hoặc thảm họa.
Định tuyến tín hiệu quang: Truyền dữ liệu bằng ánh sáng qua cả mạng có dây và không dây để đạt được tốc độ cao hơn và khoảng cách xa hơn.
Bảo vệ bộ phát và bộ thu: Triển khai che chắn, mã hóa sửa lỗi, hủy tiếng vọng và điều khiển khuếch đại tự động để đảm bảo truyền và nhận dữ liệu đúng đắn.
Hệ thống kiểm tra mạng: Mô phỏng các tình huống đa dạng, theo dõi lưu lượng dữ liệu, xác định các điểm nghẽn, định vị lỗi và phát hiện hoạt động độc hại để có hiệu suất mạng tối ưu.