| Tên thương hiệu: | GEZHI |
| Số mẫu: | Công tắc quang MEMS |
| giá bán: | US$369-US$2056 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Loại | MEMS |
| Suy hao chèn | 0,3 dB |
| Thời gian chuyển mạch | 2ms |
| Ứng dụng | Mạng quang |
| Kích thước | 3,2mm × 2,5mm × 1,25mm |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40℃ đến +85℃ |
| Tốc độ dữ liệu | 1,25Gbps |
| Suy hao phản xạ | 50dB |
| Bước sóng | 850nm |
| Độ cách ly kênh | 30dB |
| Tên thương hiệu: | GEZHI |
| Số mẫu: | Công tắc quang MEMS |
| giá bán: | US$369-US$2056 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Loại | MEMS |
| Suy hao chèn | 0,3 dB |
| Thời gian chuyển mạch | 2ms |
| Ứng dụng | Mạng quang |
| Kích thước | 3,2mm × 2,5mm × 1,25mm |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40℃ đến +85℃ |
| Tốc độ dữ liệu | 1,25Gbps |
| Suy hao phản xạ | 50dB |
| Bước sóng | 850nm |
| Độ cách ly kênh | 30dB |