| Tên thương hiệu: | GEZHI or OEM |
| Số mẫu: | Bộ chia PLC sợi quang loại thép 1x8 |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | US$59-US$118 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
GZ-PLC-1×8-0.9ST-SA-SAlà 1 × 8 SC / APC G657A1 PLC Splitter với ống thép (60 × 7 × 4mm).
Planar Lightwave Circuit (PLC) Splitter là một bộ chia công suất dựa trên công nghệ baseplate thạch anh tích hợp.PLC chế độ đơn 1 × N và 2 × N Splitters phân chia đồng đều tín hiệu quang từ một hoặc hai đầu vào đến nhiều đầu ra, và có thể được vận hành theo hướng ngược để kết hợp nhiều tín hiệu thành một hoặc hai sợi.
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Độ dài sóng hoạt động (nm) | 1260 ~ 1650 |
| Loại (1 × N) | 1×8 |
| RN Kích thước | 60 × 7 × 4mm |
| Loại sợi | G657A1 |
| Chiều kính cáp | 0.9mm ống lỏng |
| Độ dài đầu vào và đầu ra | 1.5M |
| Mất tích nhập | < 10,3dB |
| Lợi nhuận mất mát | > 55dB |
| Mất sự đồng nhất | < 0,7 dB |
| PDL | 0.3dB |
| Chỉ thị | > 55dB |
| Nhiệt độ hoạt động (°C) | -40 ~ +85 |
| Nhiệt độ lưu trữ (°C) | -40 ~ +85 |
Định dạng: GZ-PLC-M×N(01)-0203-04-05-06
| 01. Cấu hình cổng | 02. Loại nhà | 03. Chiều kính cáp sợi | 04 & 05. Loại kết nối đầu vào / đầu ra | 06. Chiều dài đầu vào / đầu ra của sợi (m) |
|---|---|---|---|---|
| 1×2 | ST: Loại thép | 0.25mm | Đơn vị quản lý: | 0.5 |
| 1×4 | ABS | 0.9mm | LA: LC/APC; LU: LC/UPC | 1 |
| ... | LGX | 2.0mm | FA: FC/APC; FU: FC/UPC | 1.5 |
| 1×64 | RM: Rackmount | 3.0mm | STA: ST/APC; STU: ST/UPC | 2 |
| 2×2 | ||||
| ... | ||||
| 2×64 |
| Tên thương hiệu: | GEZHI or OEM |
| Số mẫu: | Bộ chia PLC sợi quang loại thép 1x8 |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | US$59-US$118 |
| Chi tiết bao bì: | Hộp giấy |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
GZ-PLC-1×8-0.9ST-SA-SAlà 1 × 8 SC / APC G657A1 PLC Splitter với ống thép (60 × 7 × 4mm).
Planar Lightwave Circuit (PLC) Splitter là một bộ chia công suất dựa trên công nghệ baseplate thạch anh tích hợp.PLC chế độ đơn 1 × N và 2 × N Splitters phân chia đồng đều tín hiệu quang từ một hoặc hai đầu vào đến nhiều đầu ra, và có thể được vận hành theo hướng ngược để kết hợp nhiều tín hiệu thành một hoặc hai sợi.
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Độ dài sóng hoạt động (nm) | 1260 ~ 1650 |
| Loại (1 × N) | 1×8 |
| RN Kích thước | 60 × 7 × 4mm |
| Loại sợi | G657A1 |
| Chiều kính cáp | 0.9mm ống lỏng |
| Độ dài đầu vào và đầu ra | 1.5M |
| Mất tích nhập | < 10,3dB |
| Lợi nhuận mất mát | > 55dB |
| Mất sự đồng nhất | < 0,7 dB |
| PDL | 0.3dB |
| Chỉ thị | > 55dB |
| Nhiệt độ hoạt động (°C) | -40 ~ +85 |
| Nhiệt độ lưu trữ (°C) | -40 ~ +85 |
Định dạng: GZ-PLC-M×N(01)-0203-04-05-06
| 01. Cấu hình cổng | 02. Loại nhà | 03. Chiều kính cáp sợi | 04 & 05. Loại kết nối đầu vào / đầu ra | 06. Chiều dài đầu vào / đầu ra của sợi (m) |
|---|---|---|---|---|
| 1×2 | ST: Loại thép | 0.25mm | Đơn vị quản lý: | 0.5 |
| 1×4 | ABS | 0.9mm | LA: LC/APC; LU: LC/UPC | 1 |
| ... | LGX | 2.0mm | FA: FC/APC; FU: FC/UPC | 1.5 |
| 1×64 | RM: Rackmount | 3.0mm | STA: ST/APC; STU: ST/UPC | 2 |
| 2×2 | ||||
| ... | ||||
| 2×64 |