| Tên thương hiệu: | GEZHI or OEM |
| Số mẫu: | Bộ chia PLC Cassette 1x8 |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | US$59-US$118 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Máy phân tách PLC 1x8 LGX Cassette có thiết kế nhỏ gọn giúp tiết kiệm chi phí trong khi cung cấp hiệu suất giảm PDL và giảm mất tích chèn.Thiết bị này phân chia các sóng ánh sáng hiệu quả và phục vụ như một thành phần thụ động quan trọng trong các liên kết sợi quang.
Công nghệ PLC phân phối năng lượng quang được truyền bởi một sợi cho nhiều sợi theo tỷ lệ được xác định trước, hoặc kết hợp năng lượng quang từ nhiều sợi thành một sợi duy nhất.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Độ dài sóng hoạt động | 1260 ~ 1650 nm |
| Loại | 1x8 |
| Kích thước | 130 × 100 × 25 mm |
| Loại sợi | G657A1 (mất chất xơ hơn 0,2 dB trong một dải hình tròn đường kính 20 mm) |
| Loại kết nối | SC/APC |
| Chiều dài | 0.38 M |
| Mất tích nhập | < 10,8 dB |
| Lợi nhuận mất mát | > 50 dB |
| Mất sự đồng nhất | < 0,8 dB |
| PDL | 0.2 dB |
| Chỉ thị | > 55 dB |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +85°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C đến +85°C |
GZ-PLC-M*N(01)-0203-04-05-06
| 01. Cấu hình cổng | 02. Loại nhà | 03. Chiều kính cáp sợi | 04 & 05. Loại kết nối đầu vào / đầu ra | 06. Chiều dài đầu vào / đầu ra của sợi (m) |
|---|---|---|---|---|
| 1×2 1×4 ... 1×64 2×2 ... 2×64 |
ST: Loại thép ABS LGX RM: Rackmount |
0.25 mm 0.9 mm 2.0 mm 3.0 mm |
SA: SC/APC SU: SC/UPC LA: LC/APC LU: LC/UPC FA: FC/APC FU: FC/UPC STA: ST/APC STU: ST/UPC |
0.5 1 1.5 2 |
| Tên thương hiệu: | GEZHI or OEM |
| Số mẫu: | Bộ chia PLC Cassette 1x8 |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | US$59-US$118 |
| Chi tiết bao bì: | Hộp giấy |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Máy phân tách PLC 1x8 LGX Cassette có thiết kế nhỏ gọn giúp tiết kiệm chi phí trong khi cung cấp hiệu suất giảm PDL và giảm mất tích chèn.Thiết bị này phân chia các sóng ánh sáng hiệu quả và phục vụ như một thành phần thụ động quan trọng trong các liên kết sợi quang.
Công nghệ PLC phân phối năng lượng quang được truyền bởi một sợi cho nhiều sợi theo tỷ lệ được xác định trước, hoặc kết hợp năng lượng quang từ nhiều sợi thành một sợi duy nhất.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Độ dài sóng hoạt động | 1260 ~ 1650 nm |
| Loại | 1x8 |
| Kích thước | 130 × 100 × 25 mm |
| Loại sợi | G657A1 (mất chất xơ hơn 0,2 dB trong một dải hình tròn đường kính 20 mm) |
| Loại kết nối | SC/APC |
| Chiều dài | 0.38 M |
| Mất tích nhập | < 10,8 dB |
| Lợi nhuận mất mát | > 50 dB |
| Mất sự đồng nhất | < 0,8 dB |
| PDL | 0.2 dB |
| Chỉ thị | > 55 dB |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +85°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C đến +85°C |
GZ-PLC-M*N(01)-0203-04-05-06
| 01. Cấu hình cổng | 02. Loại nhà | 03. Chiều kính cáp sợi | 04 & 05. Loại kết nối đầu vào / đầu ra | 06. Chiều dài đầu vào / đầu ra của sợi (m) |
|---|---|---|---|---|
| 1×2 1×4 ... 1×64 2×2 ... 2×64 |
ST: Loại thép ABS LGX RM: Rackmount |
0.25 mm 0.9 mm 2.0 mm 3.0 mm |
SA: SC/APC SU: SC/UPC LA: LC/APC LU: LC/UPC FA: FC/APC FU: FC/UPC STA: ST/APC STU: ST/UPC |
0.5 1 1.5 2 |