| Tên thương hiệu: | GEZHI or OEM |
| Số mẫu: | Switch quang GZ-FSW-2x4 |
| MOQ: | 1 phần trăm |
| giá bán: | US$260-US$350 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mô hình | GZ-FSW-2X4 |
| Suy hao chèn | Điển hình: 0.5 dB, Tối đa: 1.0 dB |
| Dải bước sóng | 1260~1650 nm |
| Bước sóng kiểm tra | 1310/1550 nm |
| Loại sợi quang | SM, 9/125um (SMF-28) |
| Suy hao phản xạ | ≥50 dB |
| Nhiễu xuyên âm | ≥70 dB |
| PDL | ≤0.05 dB |
| WDL | ≤0.25 dB |
| TDL | ≤0.25 dB |
| Độ lặp lại | ≤0.02 dB |
| Tuổi thọ | ≥10 triệu chu kỳ |
| Thời gian chuyển mạch | 8 ms (kênh liền kề) |
| Công suất quang | ≤500 mW |
| Đầu nối | LC/PC |
| Chế độ điều khiển | TTL |
| Nguồn điện hoạt động | 5V/100 mA |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃ đến +85℃ |
| Kích thước | 104.0*120*28±0.2mm |
| Tên thương hiệu: | GEZHI or OEM |
| Số mẫu: | Switch quang GZ-FSW-2x4 |
| MOQ: | 1 phần trăm |
| giá bán: | US$260-US$350 |
| Chi tiết bao bì: | Hộp giấy |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mô hình | GZ-FSW-2X4 |
| Suy hao chèn | Điển hình: 0.5 dB, Tối đa: 1.0 dB |
| Dải bước sóng | 1260~1650 nm |
| Bước sóng kiểm tra | 1310/1550 nm |
| Loại sợi quang | SM, 9/125um (SMF-28) |
| Suy hao phản xạ | ≥50 dB |
| Nhiễu xuyên âm | ≥70 dB |
| PDL | ≤0.05 dB |
| WDL | ≤0.25 dB |
| TDL | ≤0.25 dB |
| Độ lặp lại | ≤0.02 dB |
| Tuổi thọ | ≥10 triệu chu kỳ |
| Thời gian chuyển mạch | 8 ms (kênh liền kề) |
| Công suất quang | ≤500 mW |
| Đầu nối | LC/PC |
| Chế độ điều khiển | TTL |
| Nguồn điện hoạt động | 5V/100 mA |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃ đến +85℃ |
| Kích thước | 104.0*120*28±0.2mm |