| Tên thương hiệu: | GEZHI or OEM |
| Số mẫu: | MUX 12CH DWDM |
| MOQ: | 1 phần trăm |
| giá bán: | US$58-US$128 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Mô-đun nhựa CWDM |
| Số kênh | 12 |
| Bước sóng hoạt động | 1260-1620nm |
| Khoảng cách kênh | 20nm |
| Suy hao chèn kênh | ≤4.8dB |
| Suy hao phản xạ | ≥45dB |
| Ứng dụng | Thiết bị truyền dẫn CWDM DWDM |
| Thông số | Đơn vị | Thông số kỹ thuật |
|---|---|---|
| Bước sóng hoạt động | nm | 1260-1620 |
| Số kênh | / | 12 |
| Bước sóng trung tâm | nm | 1271,1291,1311,1331,1351,1371,1471,1491,1511,1531,1551,1571 |
| Khoảng cách kênh | nm | 20 |
| Dải thông kênh | nm | ITU±7.5 |
| Độ chính xác bước sóng trung tâm CWDM | nm | ±3.2 |
| Suy hao chèn kênh CWDM | dB | ≤4.8 |
| Độ gợn sóng kênh CWDM | dB | ≤0.5 |
| Độ cách ly kênh liền kề | dB | ≥30 |
| Độ cách ly kênh không liền kề | dB | ≥40 |
| Độ ổn định nhiệt của suy hao chèn | dB | ≤0.005 |
| Độ ổn định nhiệt của bước sóng | nm | ≤0.002 |
| Suy hao phụ thuộc phân cực | dB | ≤0.2 |
| PMD | ps | ≤0.2 |
| Suy hao phản xạ | dB | ≥45 |
| Trực tiếp | dB | ≥45 |
| Tên thương hiệu: | GEZHI or OEM |
| Số mẫu: | MUX 12CH DWDM |
| MOQ: | 1 phần trăm |
| giá bán: | US$58-US$128 |
| Chi tiết bao bì: | Hộp giấy |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Mô-đun nhựa CWDM |
| Số kênh | 12 |
| Bước sóng hoạt động | 1260-1620nm |
| Khoảng cách kênh | 20nm |
| Suy hao chèn kênh | ≤4.8dB |
| Suy hao phản xạ | ≥45dB |
| Ứng dụng | Thiết bị truyền dẫn CWDM DWDM |
| Thông số | Đơn vị | Thông số kỹ thuật |
|---|---|---|
| Bước sóng hoạt động | nm | 1260-1620 |
| Số kênh | / | 12 |
| Bước sóng trung tâm | nm | 1271,1291,1311,1331,1351,1371,1471,1491,1511,1531,1551,1571 |
| Khoảng cách kênh | nm | 20 |
| Dải thông kênh | nm | ITU±7.5 |
| Độ chính xác bước sóng trung tâm CWDM | nm | ±3.2 |
| Suy hao chèn kênh CWDM | dB | ≤4.8 |
| Độ gợn sóng kênh CWDM | dB | ≤0.5 |
| Độ cách ly kênh liền kề | dB | ≥30 |
| Độ cách ly kênh không liền kề | dB | ≥40 |
| Độ ổn định nhiệt của suy hao chèn | dB | ≤0.005 |
| Độ ổn định nhiệt của bước sóng | nm | ≤0.002 |
| Suy hao phụ thuộc phân cực | dB | ≤0.2 |
| PMD | ps | ≤0.2 |
| Suy hao phản xạ | dB | ≥45 |
| Trực tiếp | dB | ≥45 |