| Tên thương hiệu: | GEZHI or OEM |
| Số mẫu: | CE-CWDM-MUX-03SCA-X1 |
| MOQ: | 1 phần trăm |
| giá bán: | US$30 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Loại | 3CH CWDM MUX |
| Độ dài sóng hoạt động | 1310, 1490, 1550 nm |
| Passband | ±7,5 nm |
| Khoảng cách kênh | 20 nm |
| Mất cổng 1310nm | < 0,8 dB |
| Mất cổng 1490nm | <1,0 dB |
| Mất cổng 1550nm | < 1,2 dB |
| Phân biệt (khu vực liền kề) | ≥ 30 dB |
| Phân cách (Kênh không liền kề) | ≥ 40 dB |
| PDL | ≤ 0,10 dB |
| Sự ổn định nhiệt theo bước sóng | ≤ 0,003 nm/°C |
| Mất ổn định nhiệt khi chèn | ≤ 0,005 dB/°C |
| Chỉ thị | ≥ 55 dB |
| Lợi nhuận mất mát | ≥ 45 dB |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến +70 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40 đến +85 °C |
| Loại sợi | 2.0mm/3.0mm Cáp, 900um |
| Chiều dài sợi | 1m, 2m, và tùy chỉnh tùy chọn |
| Kích thước gói | 100*80*10 mm |
| Tên thương hiệu: | GEZHI or OEM |
| Số mẫu: | CE-CWDM-MUX-03SCA-X1 |
| MOQ: | 1 phần trăm |
| giá bán: | US$30 |
| Chi tiết bao bì: | Hộp giấy |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Loại | 3CH CWDM MUX |
| Độ dài sóng hoạt động | 1310, 1490, 1550 nm |
| Passband | ±7,5 nm |
| Khoảng cách kênh | 20 nm |
| Mất cổng 1310nm | < 0,8 dB |
| Mất cổng 1490nm | <1,0 dB |
| Mất cổng 1550nm | < 1,2 dB |
| Phân biệt (khu vực liền kề) | ≥ 30 dB |
| Phân cách (Kênh không liền kề) | ≥ 40 dB |
| PDL | ≤ 0,10 dB |
| Sự ổn định nhiệt theo bước sóng | ≤ 0,003 nm/°C |
| Mất ổn định nhiệt khi chèn | ≤ 0,005 dB/°C |
| Chỉ thị | ≥ 55 dB |
| Lợi nhuận mất mát | ≥ 45 dB |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến +70 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40 đến +85 °C |
| Loại sợi | 2.0mm/3.0mm Cáp, 900um |
| Chiều dài sợi | 1m, 2m, và tùy chỉnh tùy chọn |
| Kích thước gói | 100*80*10 mm |