| Tên thương hiệu: | GEZHI or OEM |
| Số mẫu: | Bộ chia PLC sợi quang trần 1 * 2 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | US$59-US$118 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Thiết bị phân tách PLC sợi quang trần 1x2 được thiết kế cho các ứng dụng FTTH. Các bộ phân tách PLC (Dòng sóng ánh sáng phẳng) được sử dụng để phân phối hoặc kết hợp các tín hiệu quang,cung cấp một giải pháp phân phối ánh sáng chi phí thấp với yếu tố hình thức nhỏ và độ tin cậy cao.
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Mất chèn (dB) | ≤3.9 |
| Đồng nhất (dB) | ≤0.4 |
| Mất phụ thuộc phân cực (dB) | ≤0.25 |
| Mất lợi nhuận (dB) | ≥ 55 |
| Chiều dài sợi (m) | 1.0 hoặc tùy chỉnh |
| Loại sợi | G657A1 hoặc tùy chỉnh |
| Độ ổn định nhiệt độ (dB) | -40°C -85°C (≤0,5) |
| Nhiệt độ hoạt động (°C) | -40°C -85°C |
| Nhiệt độ lưu trữ (°C) | -40°C -85°C |
| Công suất tối đa (nW) | 1000 |
| Loại sản phẩm | Chiều kính sợi | Độ dài ống dẫn và sợi | Kích thước gói |
|---|---|---|---|
| 1XN hoặc 2XN 0102=1X2 0103=1X3 0104=1X4 0105=1X5 0106=1X6 0107=1X7 0108=1X8 0112=1X12 0116=1X16 0124=1X24 0132=1X32 0148=1X48 0164=1X64 1128=1X128 |
1=250um 2=900um |
0=0.5M 1=1.0M 2=1.5M 3=2.0M 4=2.5M S=Được tùy chỉnh |
1x2: 4x4x40 mm 1x8: 4x5x40 mm 1x12: 4x7x60 mm 1x32, 1x48: 4x12x60 mm 1x64, 1x128: 6x20x80 mm |
| Tên thương hiệu: | GEZHI or OEM |
| Số mẫu: | Bộ chia PLC sợi quang trần 1 * 2 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | US$59-US$118 |
| Chi tiết bao bì: | Hộp giấy |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Thiết bị phân tách PLC sợi quang trần 1x2 được thiết kế cho các ứng dụng FTTH. Các bộ phân tách PLC (Dòng sóng ánh sáng phẳng) được sử dụng để phân phối hoặc kết hợp các tín hiệu quang,cung cấp một giải pháp phân phối ánh sáng chi phí thấp với yếu tố hình thức nhỏ và độ tin cậy cao.
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Mất chèn (dB) | ≤3.9 |
| Đồng nhất (dB) | ≤0.4 |
| Mất phụ thuộc phân cực (dB) | ≤0.25 |
| Mất lợi nhuận (dB) | ≥ 55 |
| Chiều dài sợi (m) | 1.0 hoặc tùy chỉnh |
| Loại sợi | G657A1 hoặc tùy chỉnh |
| Độ ổn định nhiệt độ (dB) | -40°C -85°C (≤0,5) |
| Nhiệt độ hoạt động (°C) | -40°C -85°C |
| Nhiệt độ lưu trữ (°C) | -40°C -85°C |
| Công suất tối đa (nW) | 1000 |
| Loại sản phẩm | Chiều kính sợi | Độ dài ống dẫn và sợi | Kích thước gói |
|---|---|---|---|
| 1XN hoặc 2XN 0102=1X2 0103=1X3 0104=1X4 0105=1X5 0106=1X6 0107=1X7 0108=1X8 0112=1X12 0116=1X16 0124=1X24 0132=1X32 0148=1X48 0164=1X64 1128=1X128 |
1=250um 2=900um |
0=0.5M 1=1.0M 2=1.5M 3=2.0M 4=2.5M S=Được tùy chỉnh |
1x2: 4x4x40 mm 1x8: 4x5x40 mm 1x12: 4x7x60 mm 1x32, 1x48: 4x12x60 mm 1x64, 1x128: 6x20x80 mm |