| Tên thương hiệu: | GEZHI or OEM |
| Số mẫu: | Bộ chia PLC 1*16 |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | US$59-US$118 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
FTTH Fiber Optic Mini Type PLC Splitter 1×16 Anatel PON FTTH Network với SC APC Connector
PLC phân chia mô-đun mini 1 × 16 với đầu nối SC / APC.Hệ thống mạng quang học thụ động (PON) được triển khai rộng rãi trong các ứng dụng dân cưCác bộ chia sợi quang là các thiết bị quang thụ động thiết yếu trong các hệ thống PON, có sẵn dưới dạng các bộ chia sợi Fused Biconical Taper (FBT) và các bộ chia mạch sóng ánh sáng phẳng (PLC) tiên tiến hơn.
| Loại sản phẩm | Chiều kính đầu vào và đầu ra | Độ dài ống dẫn và sợi | Kích thước |
|---|---|---|---|
| 1 × N hoặc 2 × N 0102 = 1 x 2 0103 = 1 x 3 0104 = 1 × 4 0105 = 1 × 5 0106=1×6 0107=1×7 0108 = 1 x 8 0112 = 1 x 12 0116=1×16 0124=1×24 0132=1×32 0164=1×64 1128 = 1 x 128 |
2=0,9mm | 0=0.5M 1=1.0M 2=1.5M 3=2.0M 4=2.5M S=Được tùy chỉnh |
1 × 2 đến 4 × 7 × 60mm 1 × 8 1 × 12 đến 4 × 12 × 60mm 1 × 16 1 × 24 đến 6 × 20 × 80mm 1 × 32 1 × 64 6 × 40 × 100mm |
| Điểm | Parameter |
|---|---|
| IL(dB) | 13.5 |
| Đồng nhất (dB) | ≤1.0 |
| PDL (dB) | ≤0.3 |
| RL(dB) | ≥ 55 |
| Định hướng (dB) | ≥ 55 |
| Chiều dài sợi (m) | 1.0 hoặc tùy chỉnh |
| Độ ổn định nhiệt độ (dB) | -40°C-85°C ((≤0,5) |
| Nhiệt độ hoạt động | 40°C-85°C |
| Loại sợi | G657A1 hoặc tùy chỉnh |
| Tên thương hiệu: | GEZHI or OEM |
| Số mẫu: | Bộ chia PLC 1*16 |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | US$59-US$118 |
| Chi tiết bao bì: | Hộp giấy |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
FTTH Fiber Optic Mini Type PLC Splitter 1×16 Anatel PON FTTH Network với SC APC Connector
PLC phân chia mô-đun mini 1 × 16 với đầu nối SC / APC.Hệ thống mạng quang học thụ động (PON) được triển khai rộng rãi trong các ứng dụng dân cưCác bộ chia sợi quang là các thiết bị quang thụ động thiết yếu trong các hệ thống PON, có sẵn dưới dạng các bộ chia sợi Fused Biconical Taper (FBT) và các bộ chia mạch sóng ánh sáng phẳng (PLC) tiên tiến hơn.
| Loại sản phẩm | Chiều kính đầu vào và đầu ra | Độ dài ống dẫn và sợi | Kích thước |
|---|---|---|---|
| 1 × N hoặc 2 × N 0102 = 1 x 2 0103 = 1 x 3 0104 = 1 × 4 0105 = 1 × 5 0106=1×6 0107=1×7 0108 = 1 x 8 0112 = 1 x 12 0116=1×16 0124=1×24 0132=1×32 0164=1×64 1128 = 1 x 128 |
2=0,9mm | 0=0.5M 1=1.0M 2=1.5M 3=2.0M 4=2.5M S=Được tùy chỉnh |
1 × 2 đến 4 × 7 × 60mm 1 × 8 1 × 12 đến 4 × 12 × 60mm 1 × 16 1 × 24 đến 6 × 20 × 80mm 1 × 32 1 × 64 6 × 40 × 100mm |
| Điểm | Parameter |
|---|---|
| IL(dB) | 13.5 |
| Đồng nhất (dB) | ≤1.0 |
| PDL (dB) | ≤0.3 |
| RL(dB) | ≥ 55 |
| Định hướng (dB) | ≥ 55 |
| Chiều dài sợi (m) | 1.0 hoặc tùy chỉnh |
| Độ ổn định nhiệt độ (dB) | -40°C-85°C ((≤0,5) |
| Nhiệt độ hoạt động | 40°C-85°C |
| Loại sợi | G657A1 hoặc tùy chỉnh |