| Tên thương hiệu: | GEZHI or OEM |
| Số mẫu: | Mô-đun AAWG 40 kênh |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | US$398-US$688 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Thiết bị ghép kênh (Mux) và tách kênh (DeMux) DWDM 40 kênh gắn trên giá của Gezhi Photonics cung cấp giải pháp tuyệt vời để tiết kiệm cơ sở hạ tầng bằng cách tổng hợp 40 bước sóng khác nhau trên một sợi quang. Các sản phẩm 1U này trong suốt với giao thức. Tất cả 40 kênh đều nằm trong băng tần C với khoảng cách 100 GHz giữa các kênh sử dụng công nghệ AWG Gaussian chất lượng cao.
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Số kênh | 40 |
| Khoảng cách kênh | 100Ghz |
| Bước sóng hoạt động | Băng tần C |
| Tần số băng thông thông qua | ±0.1nm |
| Độ chính xác bước sóng | ±50pm |
| Suy hao chèn | <6.0dB |
| Tính nhất quán của suy hao chèn | <1.2dB |
| Độ phẳng suy hao chèn | <0.5dB |
| Băng thông thông qua 0.5dB | >0.2nm |
| Băng thông thông qua 1dB | >0.4nm |
| Băng thông thông qua 3dB | >0.6nm |
| Băng thông thông qua 20dB | <1.2nm |
| Độ cách ly kênh liền kề | ≥25dB |
| Độ cách ly kênh không liền kề | ≥30dB |
| Độ xuyên âm tổng thể | 22 dB |
| Suy hao phản xạ | ≥40dB |
| Suy hao phụ thuộc phân cực | <0.5ps |
| Tán sắc mode phân cực | <0.5ps |
| Công suất quang tải tối đa | 24dBm |
| Phạm vi giám sát công suất quang | -35dBm ~ +23dBm |
| Dạng đầu nối | LC/UPC |
| Nhiệt độ hoạt động | -10~+65℃ |
| Độ ẩm tương đối | 95% |
| Kích thước | Giá đỡ 19 inch 1U (440 x 220 x 44mm) |
| Tên thương hiệu: | GEZHI or OEM |
| Số mẫu: | Mô-đun AAWG 40 kênh |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | US$398-US$688 |
| Chi tiết bao bì: | Hộp giấy |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Thiết bị ghép kênh (Mux) và tách kênh (DeMux) DWDM 40 kênh gắn trên giá của Gezhi Photonics cung cấp giải pháp tuyệt vời để tiết kiệm cơ sở hạ tầng bằng cách tổng hợp 40 bước sóng khác nhau trên một sợi quang. Các sản phẩm 1U này trong suốt với giao thức. Tất cả 40 kênh đều nằm trong băng tần C với khoảng cách 100 GHz giữa các kênh sử dụng công nghệ AWG Gaussian chất lượng cao.
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Số kênh | 40 |
| Khoảng cách kênh | 100Ghz |
| Bước sóng hoạt động | Băng tần C |
| Tần số băng thông thông qua | ±0.1nm |
| Độ chính xác bước sóng | ±50pm |
| Suy hao chèn | <6.0dB |
| Tính nhất quán của suy hao chèn | <1.2dB |
| Độ phẳng suy hao chèn | <0.5dB |
| Băng thông thông qua 0.5dB | >0.2nm |
| Băng thông thông qua 1dB | >0.4nm |
| Băng thông thông qua 3dB | >0.6nm |
| Băng thông thông qua 20dB | <1.2nm |
| Độ cách ly kênh liền kề | ≥25dB |
| Độ cách ly kênh không liền kề | ≥30dB |
| Độ xuyên âm tổng thể | 22 dB |
| Suy hao phản xạ | ≥40dB |
| Suy hao phụ thuộc phân cực | <0.5ps |
| Tán sắc mode phân cực | <0.5ps |
| Công suất quang tải tối đa | 24dBm |
| Phạm vi giám sát công suất quang | -35dBm ~ +23dBm |
| Dạng đầu nối | LC/UPC |
| Nhiệt độ hoạt động | -10~+65℃ |
| Độ ẩm tương đối | 95% |
| Kích thước | Giá đỡ 19 inch 1U (440 x 220 x 44mm) |