| Tên thương hiệu: | GEZHI or OEM |
| Số mẫu: | Bộ ghép FBT bằng sợi thép loại ống SM |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | US$59-US$118 |
Bộ chia FBT Singlemode 1X2 2X2 của GEZHI Photonics cung cấp suy hao chèn rất thấp, độ phụ thuộc phân cực thấp và độ ổn định môi trường tuyệt vời. Tỷ lệ ghép chính xác từ 50/50 đến 1/99 và loại sợi quang 250um sợi trần, sợi ống lỏng 3mm và 900um có sẵn với độ đồng nhất rất chặt chẽ. Các bộ chia tiêu chuẩn Singlemode và các thành phần bộ chia băng rộng được ứng dụng rộng rãi để thực hiện các chức năng chia công suất và giám sát trong tất cả các loại truyền thông quang.
| Cấp | Cấp P | Cấp A |
|---|---|---|
| Tỷ lệ ghép (%) | 50/50 | 50/50 |
| Suy hao dư (Điển hình) (dB) | 0.07 | 0.1 |
| Suy hao chèn tối đa (dB) | 3.4 | 3.5 |
| Độ nhạy phân cực (dB) | 0.15 | 0.2 |
| Bước sóng hoạt động (nm) | 1310, 1480, 1550 hoặc bước sóng tùy chỉnh | |
| Cấp | Cấp P | Cấp A |
|---|---|---|
| Tỷ lệ ghép (%) | 50/50 | 50/50 |
| Suy hao dư (Điển hình) (dB) | 0.07 | 0.1 |
| Suy hao chèn tối đa (dB) | 3.4 | 3.6 |
| Độ nhạy phân cực (dB) | 0.15 | 0.2 |
| Bước sóng hoạt động (nm) | 1310±40, 1550±40, hoặc bước sóng tùy chỉnh | |
Tỷ lệ ghép: 1~50%
Định hướng: ≥55 dB
Nhiệt độ hoạt động: -20°C đến +80°C
Nhiệt độ lưu trữ: -40°C đến +85°C
Loại sợi quang: SMF-28
Chiều dài sợi quang đuôi: 1m
Cấu hình cổng: 1×2 hoặc 2×2
| Tỷ lệ ghép | Suy hao chèn | Mức chất lượng | Cấp P | Cấp A |
|---|---|---|---|---|
| 40/60 | 4.4/2.5 | 4.6/2.8 | ||
| 30/70 | 5.6/1.8 | 6.0/2.0 | ||
| 20/80 | 7.4/1.1 | 7.7/1.3 | ||
| 10/90 | 10.8/0.6 | 11.6/0.8 | ||
| 5/95 | 14.2/0.4 | 14.6/0.5 | ||
| 2/98 | 18.5/0.2 | 19.0/0.3 | ||
| 1/99 | 21.0/0.2 | 21.5/0.3 |
| Gói | Kích thước |
|---|---|
| Gói D | Ống thép không gỉ 3mm x 45mm |
| Gói E | Ống thép không gỉ 3mm x 54mm |
| Gói F | Ống thép không gỉ 3mm x 60mm |
| Gói G | Hộp cassette ABS 10mm x 20mm x 90mm |
| Gói H | Hộp cassette ABS 10mm x 80mm x 100mm |
| Gói I | Hộp cassette ABS 18mm x 80mm x 120mm |
| Gói J | Hộp cassette ABS 18mm x 115mm x 140mm |
| Gói | Loại sợi quang |
|---|---|
| Gói D, E | Sợi quang trần 250um |
| Gói F | Sợi quang trần 250um hoặc ống lỏng 900um |
| Gói G, H, I, J | Cáp 2mm, 3mm hoặc ống lỏng 900um |
| Tên thương hiệu: | GEZHI or OEM |
| Số mẫu: | Bộ ghép FBT bằng sợi thép loại ống SM |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | US$59-US$118 |
| Chi tiết bao bì: | Hộp giấy |
Bộ chia FBT Singlemode 1X2 2X2 của GEZHI Photonics cung cấp suy hao chèn rất thấp, độ phụ thuộc phân cực thấp và độ ổn định môi trường tuyệt vời. Tỷ lệ ghép chính xác từ 50/50 đến 1/99 và loại sợi quang 250um sợi trần, sợi ống lỏng 3mm và 900um có sẵn với độ đồng nhất rất chặt chẽ. Các bộ chia tiêu chuẩn Singlemode và các thành phần bộ chia băng rộng được ứng dụng rộng rãi để thực hiện các chức năng chia công suất và giám sát trong tất cả các loại truyền thông quang.
| Cấp | Cấp P | Cấp A |
|---|---|---|
| Tỷ lệ ghép (%) | 50/50 | 50/50 |
| Suy hao dư (Điển hình) (dB) | 0.07 | 0.1 |
| Suy hao chèn tối đa (dB) | 3.4 | 3.5 |
| Độ nhạy phân cực (dB) | 0.15 | 0.2 |
| Bước sóng hoạt động (nm) | 1310, 1480, 1550 hoặc bước sóng tùy chỉnh | |
| Cấp | Cấp P | Cấp A |
|---|---|---|
| Tỷ lệ ghép (%) | 50/50 | 50/50 |
| Suy hao dư (Điển hình) (dB) | 0.07 | 0.1 |
| Suy hao chèn tối đa (dB) | 3.4 | 3.6 |
| Độ nhạy phân cực (dB) | 0.15 | 0.2 |
| Bước sóng hoạt động (nm) | 1310±40, 1550±40, hoặc bước sóng tùy chỉnh | |
Tỷ lệ ghép: 1~50%
Định hướng: ≥55 dB
Nhiệt độ hoạt động: -20°C đến +80°C
Nhiệt độ lưu trữ: -40°C đến +85°C
Loại sợi quang: SMF-28
Chiều dài sợi quang đuôi: 1m
Cấu hình cổng: 1×2 hoặc 2×2
| Tỷ lệ ghép | Suy hao chèn | Mức chất lượng | Cấp P | Cấp A |
|---|---|---|---|---|
| 40/60 | 4.4/2.5 | 4.6/2.8 | ||
| 30/70 | 5.6/1.8 | 6.0/2.0 | ||
| 20/80 | 7.4/1.1 | 7.7/1.3 | ||
| 10/90 | 10.8/0.6 | 11.6/0.8 | ||
| 5/95 | 14.2/0.4 | 14.6/0.5 | ||
| 2/98 | 18.5/0.2 | 19.0/0.3 | ||
| 1/99 | 21.0/0.2 | 21.5/0.3 |
| Gói | Kích thước |
|---|---|
| Gói D | Ống thép không gỉ 3mm x 45mm |
| Gói E | Ống thép không gỉ 3mm x 54mm |
| Gói F | Ống thép không gỉ 3mm x 60mm |
| Gói G | Hộp cassette ABS 10mm x 20mm x 90mm |
| Gói H | Hộp cassette ABS 10mm x 80mm x 100mm |
| Gói I | Hộp cassette ABS 18mm x 80mm x 120mm |
| Gói J | Hộp cassette ABS 18mm x 115mm x 140mm |
| Gói | Loại sợi quang |
|---|---|
| Gói D, E | Sợi quang trần 250um |
| Gói F | Sợi quang trần 250um hoặc ống lỏng 900um |
| Gói G, H, I, J | Cáp 2mm, 3mm hoặc ống lỏng 900um |