| Tên thương hiệu: | GEZHI or OEM |
| Số mẫu: | GZ-OLP-M-LP |
| MOQ: | 1 phần trăm |
| giá bán: | US$480/US$560 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mẫu mã | GZ-OLP-M-LP |
| Suy hao chèn | ≤1.5 dB |
| Dải bước sóng | 1260~1650nm |
| Giá trị chuyển đổi công suất quang | -10dBm, -15dBm, -20dBm, -25dBm, -30dBm, -35dBm (1550nm) |
| Độ chính xác | ±5% |
| Tuổi thọ | ≥ 10⁷ |
| Loại cáp quang | 9/125 μm |
| Đầu nối | LC/UPC |
| Chế độ điều khiển | RS-232 |
| Trạng thái khi mất điện | Giữ trạng thái |
| Nguồn điện làm việc | DC: 5V/500mA |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ +50℃ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10℃ ~ +70℃ |
| Kích thước sản phẩm | (D)104.0 * (R)120 * (C)28 ± 0.2mm |
| Chân | Tên gọi | Mô tả |
|---|---|---|
| 1 | NC | Không kết nối |
| 2 | RXD | Đầu nhận |
| 3 | TXD | Đầu gửi |
| 4 | NC | Không kết nối |
| 5 | GND | Tiếp đất |
| 6-9 | NC | Không kết nối |
| Tên thương hiệu: | GEZHI or OEM |
| Số mẫu: | GZ-OLP-M-LP |
| MOQ: | 1 phần trăm |
| giá bán: | US$480/US$560 |
| Chi tiết bao bì: | Hộp giấy |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mẫu mã | GZ-OLP-M-LP |
| Suy hao chèn | ≤1.5 dB |
| Dải bước sóng | 1260~1650nm |
| Giá trị chuyển đổi công suất quang | -10dBm, -15dBm, -20dBm, -25dBm, -30dBm, -35dBm (1550nm) |
| Độ chính xác | ±5% |
| Tuổi thọ | ≥ 10⁷ |
| Loại cáp quang | 9/125 μm |
| Đầu nối | LC/UPC |
| Chế độ điều khiển | RS-232 |
| Trạng thái khi mất điện | Giữ trạng thái |
| Nguồn điện làm việc | DC: 5V/500mA |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ +50℃ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10℃ ~ +70℃ |
| Kích thước sản phẩm | (D)104.0 * (R)120 * (C)28 ± 0.2mm |
| Chân | Tên gọi | Mô tả |
|---|---|---|
| 1 | NC | Không kết nối |
| 2 | RXD | Đầu nhận |
| 3 | TXD | Đầu gửi |
| 4 | NC | Không kết nối |
| 5 | GND | Tiếp đất |
| 6-9 | NC | Không kết nối |